ข่าวอินโฟเควสท์
01:29 จีนยันไม่แสวงประโยชน์จากการลดค่าเงิน หลัง"ทรัมป์"กล่าวหาเป็น"สุดยอดแชมป์"ปั่นค่าเงิน   นายเก็ง ชวง โฆษกกระทรวงการต่างประเทศจีน กล่าวว่า จีนไม่ม…
01:14 "เบเกอร์ ฮิวจ์"เผยแท่นขุดเจาะน้ำมันสหรัฐมีจำนวนทะลุ 600 แท่นในสัปดาห์ที่แล้ว   บริษัทเบเกอร์ ฮิวจ์ ซึ่งเป็นผู้ให้บริการขุดเจาะบ่อน้ำมันสหรัฐ รา…
01:02 "ทรัมป์"ลงนามคำสั่งประธานาธิบดียกเลิกกฏระเบียบที่เตะถ่วงเศรษฐกิจสหรัฐ   ประธานาธิบดีโดนัลด์ ทรัมป์ได้ลงนามในคำสั่งประธานาธิบดีในวันนี้เพื่อยกเล…
00:45 "ทรัมป์"ลั่นเตรียมเพิ่มงบประมาณด้านการทหารสูงที่สุดครั้งหนึ่งในประวัติศาสตร์อเมริกา   ประธานาธิบดีโดนัลด์ ทรัมป์ กล่าวว่า เขาจะเพิ่มงบประมาณด้า…
00:21 เม็กซิโกยันไม่มีความจำเป็นต้องได้รับความช่วยเหลือทางการเงินจากสหรัฐ   นายมิเกล แองเจล ออโซริโอ ชอง รมว.มหาดไทยเม็กซิโก กล่าวว่า เม็กซิโกไม่มีคว…

รายชื่อผู้สมัครรับเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบแบ่งเขตจังหวัดนครพนม

ข่าวการเมือง ข้อมูลหน่วยงานราชการ -- ศุกร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2543 15:29:00 น.

เขต    เบอร์                         ชื่อ-สกุล                          พรรค

๑       ๕    นาย          ชวลิต                วิชยสุทธิ์               ความหวังใหม่

๗    นาย          จีระศักดิ์              พูลศิริกุล               ไทยรักไทย

๑๑    นาย          สันติ                 แก้วมณีชัย              ถิ่นไทย

๑๓    นาย          สุรสีห์                ทรัพยสิทธิ              ราษฎร

๑๕    นาย          พูนสวัสดิ์              พุทธศิริ                เสรีธรรม

๑๖    นาย          วิสุทธิ์                พฤกพัฒนาชัย            ประชาธิปัตย์

๒       ๕    นาย          ไพจิต                ศรีวรขาน              ความหวังใหม่

๗    นาย          สุรจิตร               พลโลก                ไทยรักไทย

๙    นาย          ไชยสิทธิ์              คำกรฤาชา             ชาติไทย

๑๓    นาย          ชัยวัฒน์               กุลศักดิ์วิมล             ราษฎร

๑๖    นาย          นารายณ์              ไชยมาตย์              ประชาธิปัตย์

๑๘    นาย          อาทิตย์               สันตะวงศ์              ประชากรไทย

๓       ๕    นาย          มงคล                บุพศิริ                 ความหวังใหม่

๗    นาย          นพพร                พรมจันทร์              ไทยรักไทย

๙    นาย          โกศล                เหมพลชม              ชาติไทย

๑๑    นาย          ไชยยา               น้อยนาง               ถิ่นไทย

๑๓    นาย          ธนูศร                บุพศิริ                 ราษฎร

๑๕    นาย          วิจิตร                ชินสาร                เสรีธรรม

๑๖    นาย          สุชาติ                พชรทรัพย์              ประชาธิปัตย์

๒๑    นาย          เศรษฐการ            จันทร์ดาประดิษฐ์         ชาติพัฒนา

๔       ๕    นาย          อรรถสิทธ์คันคาย        ทรัพย์สิทธิ์              ความหวังใหม่

๗    นางสาว       สุมาลี                พูลศิริกุล               ไทยรักไทย

๙    นาย          พัฒนา                โต๊ะชาลี              ชาติไทย

๑๕    นาย          กิจจา                พลหนองหลวง           เสรีธรรม

๑๖    นาย          บุญช่วย               ดวงลาปา              ประชาธิปัตย์

๑๘    นาย          จีรวัฒน์               ตุลาพัฒน์               ประชากรไทย

๒๑    นาย          เกรียงไกร            ศักดี                  ชาติพัฒนา

๓๒    นาย          วุฒิรัฐฐาปกรณ์          แก้วเขื่อน              พลังธรรม

๓๕    นาย          ประมูล               แสนสุภา               เกษตรมหาชน

๕       ๕    นาย          ศุภชัย                โพธิ์สุ                 ความหวังใหม่

๗    นาย          ภูมินทร์               วรรณวงศ์              ไทยรักไทย

๑๓    นาย          แสวง                ธวัชวะชุม              ราษฎร

๑๕    นาย          มานพ                เหมพลชม              เสรีธรรม

๑๖    นาย          มานะ                รมย์สูงเนิน             ประชาธิปัตย์

ADVERTISEMENT
ข่าวที่เกี่ยวข้อง