เกาะติดสถานการณ์รัฐประหาร ๕๗
06:00 ‘พรเพชร’เต็ง1ปธ.สนช. วิษณุนั่งครม. คั่ว‘รองนายกฯ’ฝ่ายกม.   วิษณุนั่งครม. คั่ว‘รองนายกฯ’ฝ่ายกม. อภิวันท์เผ่น…
06:00 ผู้ผลิตเหล็กแฉแผนล้ม”เซฟการ์ด-อากรทุ่มตาด” ยันพณ.คุมเข้มหมดสิทธิโก่งราคา   ยันพณ.คุมเข้มหมดสิทธิโก่งราคา จับตาเบี่ยงประเด็นหลบเลี่ย…
06:00 ภาวะตลาดโลก-หนี้ครัวเรือนเป็นตัวถ่วง-แบงก์ชาติชี้ธุรกิจยังไม่ฟื้นเต็มที่   ลุ้นคสช.เทงบพยุงศก.ปี57 ต้องยอมทำใจศก.ไทยปี57ไม่ฟื้นตัวเร็วอย่างที่ห…
06:00 ชวนนำต่างด้าวจดทะเบียน   นายสมโภชน์ พงษ์เสมา ผู้อำนวยการเขตมีนบุรี กล่าวว่า ตามประกาศคสช. ฉบับที่ 70/2557 มาตรการชั่วคราวในการแก้ปัญหาแรงง…
00:05 'บิ๊กอู๋'โต้กกต.-ป้อง'อดีตนายกฯ' ยันเงินช่วยศพตำรวจ'ปู'ไม่เกี่ยว   31 ก.ค.57 ผู้สื่อข่าวรายงานว่า พล.ต.อ.อดุลย์ แสงสิงแก้ว ผบ.ตร และรองหัวหน้า …

รายชื่อผู้ลงสมัครรับเลือกตั้งส.ส.แบบแบ่งเขตพรรคมหาชน ภาคใต้ (เลือกตั้งทั่วไปปี 2548)

ข่าวการเมือง ข้อมูลหน่วยงานราชการ -- พฤหัสบดีที่ 13 มกราคม 2548 12:04:32 น.
กระบี่

นายอริษฎ์                 จิรเดชตระกูล       เขต 1

ชุมพร

นายชาญชัย                ชุมเกษียร          เขต 2

ตรัง

นายทวี                   ปรังพันธ์           เขต 4

นครศรีธรรมราช

นายวันประทีป              วาระเพียง         เขต 2

นายประกอบ               คงพรหม           เขต 9

นายสุณัณฐ์                 พัชรครุกานนท์       เขต 10

นราธิวาส

นายวาร์มูอำหมัด            บินแวดาโอ๊ะ       เขต 1

นายสิทธิเดช               สนิทสำนาน         เขต 2

ดร.ตายูดิน                อุสมาน            เขต 3

นายอาหะมะรูชี             เจ๊ะคอ           เขต 4

ปัตตานี

นายสมมุติ                 เบ็ญจลักษณ์         เขต 1

นายอิสมาอิล               เบญจสมิทธิ์         เขต 2

นายมูฮัมมัดอารีฟีน           จะปะกิยา          เขต 3

นายยูซุฟ                  ดอเลาะ           เขต 4

พัทลุง

นายสุชาติ                 รักใหม่            เขต 2

ยะลา

นายอนันต์                 แสงวัณณ์           เขต 1

นายนิรันดร์                วายา             เขต 2

นายสอยูวัน                อาลีมามะ          เขต 3

ระนอง

นายสุกิจ                  สวัสดี             เขต 1

สงขลา

นายนฤชาติ                บุญสุวรรณ          เขต 2

พ.ต.ท.กมลชัย             ศิริรังษี            เขต 5

นายสาทร                 สิกกะ             เขต 7

นายชอบ                  สิทธิประการ        เขต 8

สุราษฎร์ธานี

นายษัษฐบุตร               พฤทธิพันธุ์          เขต 1

นายชยุต                  วิมล              เขต 6

สตูล

นายมูนีร์ส มูฮัมหมัด          ใบกาเด็ม          เขต 1

นายชอบ                  ขุนศักดิ์            เขต 2

ADVERTISEMENT
ข่าวที่เกี่ยวข้อง