เกาะติดสถานการณ์รัฐประหาร ๕๗
11:56 ก.เกษตรฯเร่งตรวจเอกสารจ่ายเงินให้ชาวสวนยางที่ตกค้าง คาดเสร็จ ก.ค.   นายชวลิต ชูขจร ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เปิดเผยว่า หลังจากคณะรักษาความสงบเ…
11:08 เกษตรเร่งตรวจเอกสารสิทธิ์ธ.ก.ส. ตั้งเป้าจบภายในสิ้นเดือนก.ค.   23 ก.ค. 57 ผู้สื่อข่าวรายงานว่า นายชวลิต ชูขจร ปลัดกระทรวงเกษตรฯ เปิดเผยว่า หลัง…
10:50 'วิษณุ'ระบุรธน.ฉบับ19ใช้แค่1ปีเลิก ตั้ง หัวหน้า คสช.เป็นนายกฯได้   23 ก.ค.57 ผู้สื่อข่าวรายงานว่า เมื่อเวลา 10.05 น.คณะรักษาความสงบแห่งชาติ ได้…
10:50 'วิษณุ'ระบุรธน.ฉบับ19ใช้แค่1ปีเลิก ตั้ง หัวหน้า คสช.เป็นนายกฯได้   23 ก.ค.57 ผู้สื่อข่าวรายงานว่า เมื่อเวลา 10.05 น.คณะรักษาความสงบแห่งชาติ ได้…
10:38 'พรเพชร'แถลงสาระสำคัญรธน. อำนาจคสช.เสนอปลดนายกฯได้   23 ก.ค.57 ผู้สื่อข่าวรายงานว่า เมื่อเวลา 10.05 น. คณะรักษาความสงบแห่งชาติ ได้มีการแถลงรายล…

รายชื่อผู้ลงสมัครรับเลือกตั้งส.ส.แบบแบ่งเขตพรรคมหาชน ภาคใต้ (เลือกตั้งทั่วไปปี 2548)

ข่าวการเมือง ข้อมูลหน่วยงานราชการ -- พฤหัสบดีที่ 13 มกราคม 2548 12:04:32 น.
กระบี่

นายอริษฎ์                 จิรเดชตระกูล       เขต 1

ชุมพร

นายชาญชัย                ชุมเกษียร          เขต 2

ตรัง

นายทวี                   ปรังพันธ์           เขต 4

นครศรีธรรมราช

นายวันประทีป              วาระเพียง         เขต 2

นายประกอบ               คงพรหม           เขต 9

นายสุณัณฐ์                 พัชรครุกานนท์       เขต 10

นราธิวาส

นายวาร์มูอำหมัด            บินแวดาโอ๊ะ       เขต 1

นายสิทธิเดช               สนิทสำนาน         เขต 2

ดร.ตายูดิน                อุสมาน            เขต 3

นายอาหะมะรูชี             เจ๊ะคอ           เขต 4

ปัตตานี

นายสมมุติ                 เบ็ญจลักษณ์         เขต 1

นายอิสมาอิล               เบญจสมิทธิ์         เขต 2

นายมูฮัมมัดอารีฟีน           จะปะกิยา          เขต 3

นายยูซุฟ                  ดอเลาะ           เขต 4

พัทลุง

นายสุชาติ                 รักใหม่            เขต 2

ยะลา

นายอนันต์                 แสงวัณณ์           เขต 1

นายนิรันดร์                วายา             เขต 2

นายสอยูวัน                อาลีมามะ          เขต 3

ระนอง

นายสุกิจ                  สวัสดี             เขต 1

สงขลา

นายนฤชาติ                บุญสุวรรณ          เขต 2

พ.ต.ท.กมลชัย             ศิริรังษี            เขต 5

นายสาทร                 สิกกะ             เขต 7

นายชอบ                  สิทธิประการ        เขต 8

สุราษฎร์ธานี

นายษัษฐบุตร               พฤทธิพันธุ์          เขต 1

นายชยุต                  วิมล              เขต 6

สตูล

นายมูนีร์ส มูฮัมหมัด          ใบกาเด็ม          เขต 1

นายชอบ                  ขุนศักดิ์            เขต 2

ADVERTISEMENT
ข่าวที่เกี่ยวข้อง