ข่าวอินโฟเควสท์
08:18 นายกฯ ชี้ปราบทัวร์ศูนย์เหรียญสร้างความยั่งยืนให้อุตสาหกรรมท่องเที่ยวไทย   พล.อ.ประยุทธ์ จันทร์โอชา นายกรัฐมนตรี กล่าวว่า ในปีนี้รัฐบาลตั้งเป้าส…
08:18 ภาวะตลาดหุ้นลอนดอน: ฟุตซี่ปิดลบ 20.09 จุด หลังหุ้นเหมืองแร่-น้ำมันร่วง   ตลาดหุ้นลอนดอนปิดปรับตัวลดลงเมื่อคืนนี้ (30 ก.ย.) โดยได้รับปัจจัยถ่วงจ…
08:03 ภาวะตลาดหุ้นยุโรป: หุ้นยุโรปปิดบวก รับข่าวดอยซ์แบงก์เจรจาลดค่าปรับ   ตลาดหุ้นยุโรปปิดบวกเมื่อคืนนี้ (30 ก.ย.) เนื่องจากนักลงทุนคลายความวิตกกังว…
06:57 ภาวะตลาดเงินนิวยอร์ก: ยูโรแข็งค่าเทียบดอลลาร์ หลังคลายวิตกดอยซ์แบงก์   สกุลเงินยูโรแข็งค่าเมื่อเทียบดอลลาร์สหรัฐในการซื้อขายที่ตลาดนิวยอร์กเมื่…
06:38 ภาวะตลาดน้ำมัน: น้ำมัน WTI ปิดบวก 41 เซนต์ ขานรับโอเปกมีมติลดการผลิตน้ำมัน   สัญญาน้ำมันดิบเวสต์เท็กซัส (WTI) ตลาดนิวยอร์กปิดบวกเมื่อคืนนี้ (30…

รายชื่อผู้ลงสมัครรับเลือกตั้งส.ส.แบบแบ่งเขตพรรคมหาชน ภาคใต้ (เลือกตั้งทั่วไปปี 2548)

ข่าวการเมือง ข้อมูลหน่วยงานราชการ -- พฤหัสบดีที่ 13 มกราคม 2548 12:04:32 น.
กระบี่

นายอริษฎ์                 จิรเดชตระกูล       เขต 1

ชุมพร

นายชาญชัย                ชุมเกษียร          เขต 2

ตรัง

นายทวี                   ปรังพันธ์           เขต 4

นครศรีธรรมราช

นายวันประทีป              วาระเพียง         เขต 2

นายประกอบ               คงพรหม           เขต 9

นายสุณัณฐ์                 พัชรครุกานนท์       เขต 10

นราธิวาส

นายวาร์มูอำหมัด            บินแวดาโอ๊ะ       เขต 1

นายสิทธิเดช               สนิทสำนาน         เขต 2

ดร.ตายูดิน                อุสมาน            เขต 3

นายอาหะมะรูชี             เจ๊ะคอ           เขต 4

ปัตตานี

นายสมมุติ                 เบ็ญจลักษณ์         เขต 1

นายอิสมาอิล               เบญจสมิทธิ์         เขต 2

นายมูฮัมมัดอารีฟีน           จะปะกิยา          เขต 3

นายยูซุฟ                  ดอเลาะ           เขต 4

พัทลุง

นายสุชาติ                 รักใหม่            เขต 2

ยะลา

นายอนันต์                 แสงวัณณ์           เขต 1

นายนิรันดร์                วายา             เขต 2

นายสอยูวัน                อาลีมามะ          เขต 3

ระนอง

นายสุกิจ                  สวัสดี             เขต 1

สงขลา

นายนฤชาติ                บุญสุวรรณ          เขต 2

พ.ต.ท.กมลชัย             ศิริรังษี            เขต 5

นายสาทร                 สิกกะ             เขต 7

นายชอบ                  สิทธิประการ        เขต 8

สุราษฎร์ธานี

นายษัษฐบุตร               พฤทธิพันธุ์          เขต 1

นายชยุต                  วิมล              เขต 6

สตูล

นายมูนีร์ส มูฮัมหมัด          ใบกาเด็ม          เขต 1

นายชอบ                  ขุนศักดิ์            เขต 2

ADVERTISEMENT
ข่าวที่เกี่ยวข้อง